11b4_khoa44_ykb một thời để nhớ
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

11b4_khoa44_ykb một thời để nhớ

11b4 yêu dấu.Tập thể 11b4 mãi là gia đình của tôi.

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Archive for the ‘Trắc nghiệm tâm lý bạn gái’ Category

Go down 
Tác giảThông điệp
tuananhb4
Tiến Sĩ
Tiến Sĩ
tuananhb4

Archive for the ‘Trắc nghiệm tâm lý bạn gái’ Category Empty
Bài gửiTiêu đề: Archive for the ‘Trắc nghiệm tâm lý bạn gái’ Category   Archive for the ‘Trắc nghiệm tâm lý bạn gái’ Category EmptySun Oct 09, 2011 11:03 am

29
THÁNG 11
Trắc nghiệm: bạn có là cô gái thực dụng ?
Posted by tamlybangai in Trắc nghiệm tâm lý bạn gái. Thẻ:trắc nghiệm. Để lại phản hồi
Trong tình yêu, bạn có luôn đòi hỏi những món quà xa xỉ từ người ấy? Hãy trả lời các câu trắc nghiệm sau để biết bạn thuộc típ người yêu vật chất hay quí tinh thần hơn. 1. Một cô gái khoe với bạn về khung hình mà chồng cô ấy tự làm lấy [...]
Đọc tiêp »
29
THÁNG 11
Mùi hương nào dành cho bạn ?
Posted by tamlybangai in Trắc nghiệm tâm lý bạn gái. Thẻ:trắc nghiệm. Để lại phản hồi
rắc nghiệm Bạn có biết mùi hương nào phù hợp nhất với tính cách của mình? Hãy thử trả lời những câu hỏi trắc nghiệm dưới đây để khám phá chính mình. 1. Nếu như bạn được chọn ăn món gì cho bữa ăn tối, bạn sẽ chọn món gì trong những món gợi ý [...]
Đọc tiêp »
29
THÁNG 11
Tiết lộ tính cách qua cách dùng son môi
Posted by tamlybangai in Trắc nghiệm tâm lý bạn gái. Thẻ:tâm lý bạn gái, tính cách qua cách dùng son. Để lại phản hồi
Trước hết bài viết này có lẽ chỉ dành riêng cho các bạn gái, bởi vì chỉ phái nữ mới luôn có bên mình người bạn đáng yêu là son bôi môi. Tiếp theo, bạn hãy lấy thỏi son của mình ra và quan sát, xem hình dạng chúng như thế nào, đây là nói [...]
Đọc tiêp »
29
THÁNG 11
Trắc nghiệm : bạn, anh ấy và tiền bạc
Bạn và chàng có thoải mái khi đề cập đến vấn đề tiền bạc? Hãy tìm hiểu qua cuộc trắc nghiệm sau để giúp mối quan hệ của bạn được bền vững cả trong mặt tài chính. 1. Trong năm qua, bạn có ngại phải mua thứ gì vì anh ấy sẽ nổi giận? Có [...]
Đọc tiêp »
29
THÁNG 11
Trắc nghiệm : bạn đã sẵn sàng kết hôn chưa ?
Hãy đọc và suy nghĩ về những vấn đề sau. Đây cũng là cách rà soát lại mối quan hệ của bạn để ở một mức độ nào đó xem bạn đã sẵn sàng nhận lời cầu hôn của anh ấy hay chưa: 1. Mối quan hệ: – Khi gặp khó khăn, bạn luôn tìm [...]
Đọc tiêp »
29
THÁNG 11
Trắc nghiệm : Tâm hồn bạn có trẻ trung ?
on người, nhất là phụ nữ hay bận tâm về về tuổi tác thật của mình và thường đặt ra câu hỏi: “Liệu mình đã già chưa?”. Các nhà khoa học cho rằng, tùy vào cách ứng xử với các vấn đề phát sinh trong cuộc sống, bạn có thể trẻ tuổi tác thật của [...]
Đọc tiêp »
29
THÁNG 11
Trắc nghiệm : Bạn hạnh phúc đến mức nào ?
Hạnh phúc là một khái niệm trừu tượng và mỗi người có thể định nghĩa theo cách riêng của mình. Song, vẫn có thể đo lường được hạnh phúc, bạn hãy thử xem! 1. Nếu có thể, bạn sẽ chọn công việc nào trong ba công việc sau? a. Một công việc khó, nhiều thử [...]
Đọc tiêp »
29
THÁNG 11
Trắc nghiệm: Bạn có biết trói trái tim của người ấy ?
Có người yêu đẹp trai, bạn sẽ theo dõi thật sát sao, tận dụng nước mắt hay dùng tài đảm đang của mình để giữ chàng? Bài trắc nghiệm sau sẽ tiết lộ cách bạn “trói” nửa kia của mình. 1. Đọc được tin nhắn tình tứ của một cô gái gửi cho anh ấy, [...]
Đọc tiêp »
29
THÁNG 11
Trắc nghiệm : Bao giờ bạn sẽ có người yêu ?
Posted by tamlybangai in Trắc nghiệm tâm lý bạn gái. Thẻ:trắc nghiệm tâm lý. Để lại phản hồi
Điều đó phụ thuộc vào bạn thôi. Không có chuyện bạn ngồi chờ rồi bỗng dưng có chàng hoàng tử mang hoa hồng và sôcôla đến đặt lên trái tim bạn đâu nhé! Bạn cũng phải lên “chiến lược cầm cưa” hẳn hoi. Bài trắc nghiệm này không những đưa ra câu trả lời cho [...]
Đọc tiêp »
29
THÁNG 11
Đoán tính cách bạn gái khi yêu
Posted by tamlybangai in Tâm lý bạn gái khi yêu, Trắc nghiệm tâm lý bạn gái. Thẻ:Tâm lý bạn gái khi yêu, trắc nhiệm tâm lý. Để lại phản hồi
Trong ngày Valentine, bạn tặng chàng món quà gì? Bạn ăn mặc như thế nào trong lần hẹn đầu? Câu trả lời sẽ cho biết con người bạn trong chuyện tình yêu. 1. Trang phục cho lần hẹn hò đầu tiên là: A. Một bộ đồ sexy làm lộ những đường cong. B. Một bộ [...]
Đọc tiêp »

Archive for the ‘Trắc nghiệm tâm lý bạn gái’ Category
Trang 1 trong tổng số 1 trang